Crowd Collapse

Crowd Collapse

Bạn có thể hạ gục bao nhiêu kẻ địch chỉ bằng một phát bắn?

Yso Corp

Crowd Collapse được phát triển/phát hành bởi Yso Corp.

Phiên bản2.3
Đánh giá4.0
Thể loạiTrò chơi điện tử
Google Play IDcom.GAMEX.CrowdCollapse

Tổng quan Crowd Collapse

Take the shot that changes everything in One Shot Crowd Collapse — a hyper-casual incremental shooter where a single bullet can destroy an entire crowd.

Aim and fire into waves of stickmen. The more enemies you collapse in one shot, the bigger your rewards.

Upgrade your power, bullet impact, and income to trigger massive chain wipes and record-breaking kills.

Game Features:-

One-shot gameplay — wipe out crowds with a single bullet

Multi-kill mechanics — line up perfect collapse shots
Incremental upgrades — increase power, speed, and rewards

Satisfying crowd destruction — watch chain reactions unfold

Simple tap controls — easy to play anytime!
Còn nhiều

Liệu Crowd Collapse có an toàn đối với thiết bị của tôi?

Còn nhiều

Vâng, Crowd Collapse tuân thủ các yêu cầu của Google Play để đảm bảo an toàn sử dụng trên thiết bị Android của bạn.

File XAPK là gì? Nếu file Crowd Collapse tôi đã tải về là định dạng XAPK thì sao?

Còn nhiều

XAPK là 1 định dạng tệp, bao gồm file APK độc lập và file dữ liệu khác (ví dụ như file tài nguyên cần thiết của game lớn). Tác dụng của file XAPK là cho phép lưu trữ riêng file dữ liệu ứng dụng trước khi cài đặt ứng dụng, nhằm quản lý và truyền ứng dụng lớn một cách hiệu quả. XAPK sẽ giúp ích cho việc giảm size file cài đặt của ứng dụng. Người dùng vui lòng cài đặt trước trình cài đặt ứng dụng XAPK trên điện thoại, sau đó cài đặt file XAPK qua ứng dụng này. Còn nhiều hướng dẫn, vui lòng truy cập link dưới nếu cần: https://apkcombo.com/vi/how-to-install. Mà nếu trên PC, chỉ cần kéo giữ và đưa vào tab giả lập LDPlayer là được cài đặt dễ dàng;

Tôi có thể chơi Crowd Collapse trên PC?

Còn nhiều

Vâng, bạn vui lòng cài đặt giả lập Android LDPlayer trên máy tính, sau đó kéo file APK đã tải về sẵn vào LDPlayer là sẽ được chạy Crowd Collapse trên PC. Bạn cũng có thể khởi động giả lập LDPlayer và tìm kiếm, cài đặt và sử dụng ứng dụng hoặc game bạn cần.

Ngôn ngữ